Translated by Google
Little Church

"Tulikuwa na sala ya kutembea kila siku ya chakula cha mchana kutoka Jumapili hadi Jumamosi na kusimamia kila barabara katika parokia." (Sijui ni maili ngapi lakini tulihisi kama umbali kabisa!) Tuliweka jarida kuandika kile sisi alikuwa amesikia Bwana akisema na hisia zetu kutoka wakati.Graham alikuwa na mbinu sahihi - aliomba hasa kwa fursa za kuzungumza juu ya Yesu na watu kwenye matembezi yake na siku moja alizungumza na watu 12. Aliomba na chap moja alikuwa akiangalia bodi ya taarifa na kumwambia Graham, 'kuna lazima iwe na maisha zaidi kuliko hii!' "

karibu watu 50 walikuja na wakitumia wakati wa kuomba katika kipindi cha saa 24. Wengi walizungumza kuhusu maana nzuri ya uwepo wa Mungu na amani kubwa kanisani, hasa katika masaa machache. Watu wengi walisema kwamba hawataka masaa 24 kumalizika

"Nilitakiwa kuombea mwanamke mchanga katika kiti cha magurudumu ambaye aliacha kwenda kanisa wakati fulani uliopita kama alikuwa amevunjika moyo na kila kitu kuhusu hilo.Alihimizwa kwenda na rafiki kwenye tukio la Kanisa la Usiku. alijikuta kabisa kusumbuliwa na tamaa ya kuwa na jumuiya ya kanisa tena na akaniomba kuombe kwamba hakupoteza hisia hii ya kuwa mali ya Kristo na kanisa lake mara moja aliporudi kwenye ngoma ya wiki ya kazi. "